AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เซอร์โร ลาร์โก | เสมอ | ซีเอ เพนาโรล | เซอร์โร ลาร์โก | เสมอ | ซีเอ เพนาโรล | |
| 46.98% | 36.42% | 16.59% | 53.02% | 63.58% | 83.41% | |
| 53.01% | 63.57% | 83.42% | 53.01% | 63.57% | 83.42% | |
| 26.49% | 32.24% | 41.27% | 52.98% | 64.47% | 82.55% | |
| 72.4% | 68.03% | 59.56% | 55.19% | 63.93% | 80.87% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.98 0.98 |
|
0.84 0.86 |
4.71 4.84 |
3.36 3.43 |
1.58 1.60 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
|
0.80 0.80 |
4.36 4.36 |
3.38 3.38 |
1.54 1.54 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.96 0.89 |
|
0.86 0.93 |
4.45 4.05 |
3.45 3.20 |
1.57 1.70 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
4.50 4.60 |
3.40 3.50 |
1.67 1.65 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.03 0.90 |
|
0.78 0.90 |
4.10 4.50 |
3.30 3.40 |
1.75 1.65 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.94 0.94 |
|
0.84 0.84 |
4.90 4.60 |
3.40 3.50 |
1.66 1.63 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.90 0.93 |
|
0.92 0.90 |
4.80 5.00 |
3.50 3.50 |
1.67 1.65 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.99 0.95 |
|
0.85 0.89 |
4.35 4.20 |
3.60 3.55 |
1.63 1.66 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.99 0.95 |
|
0.85 0.89 |
4.35 4.20 |
3.60 3.55 |
1.63 1.66 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.75 0.87 |
|
0.98 0.87 |
4.20 4.60 |
3.40 3.50 |
1.80 1.73 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
1.05 1.05 |
|
0.65 0.65 |
4.90 4.50 |
3.50 3.45 |
1.67 1.70 |
| [URU D1A-12] เซอร์โร ลาร์โก | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 14 | 5 | 2 | 7 | 14 | 16 | 17 | 12 | 35.7% |
| ทีมเหย้า | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | 7 | 15 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 10 | 10 | 9 | 37.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 5 | 5 | 5 | 7 | 17 | 11 | 28.6% |
| ทีมเหย้า | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 16 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 3 | 10 | 8 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% | |
| [URU D1A-4] ซีเอ เพนาโรล | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 14 | 7 | 3 | 4 | 20 | 14 | 24 | 4 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 3 | 2 | 13 | 11 | 12 | 8 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 3 | 12 | 3 | 66.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 6 | 3 | 5 | 10 | 7 | 21 | 6 | 42.9% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 0 | 5 | 6 | 7 | 9 | 10 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 2 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% | |